TEL: 0904251826
Icon Collap
Trang chủ » Industrial Ethernet Solutions » Switch công nghiệp

Switch công nghiệp 3Onedata giá tốt nhất, Switch mạng công nghiệp

3onedata industrial Ethernet switches provide L2 unmanaged industrial Ethernet switches, L2 managed industrial Ethernet switches and L3 industrial Ethernet switches, installation method supports DIN-rail and rackmount, interface type supports RJ45, SC/ST/FC and LC, port rate contains 10MB, 100MB, Gigabit and 10 Gigabit.

Switch công nghiệp

Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Gigabit Ethernet IES7120G-16GT

Model: IES7120G-16GT
Switch công nghiệp quản lý 16 cổng Gigabit Ethernet IES7120G-16GT IES7120G series are 16/20-port full Gigabit layer 2 managed industrial Ethernet switches. This series of products provide Gigabit copper port...

Switch công nghiệp quản lý 8 cổng Gigabit Ethernet IES7112G-8GT

Model: IES7112G-8GT
Switch công nghiệp quản lý 8 cổng Gigabit Ethernet IES7112G-8GT IES7112G series are 8/12-port full Gigabit layer 2 managed industrial Ethernet switches. This series of products provide Gigabit copper port...

Switch công nghiệp quản lý 7 cổng Ethernet + 3 cổng Gigabit Ethernet SFP IES7110-3GT

Model: IES7110-3GT
Switch công nghiệp quản lý 7 cổng Ethernet + 3 cổng Gigabit Ethernet SFP IES7110-3GT IES7110 series are 10-port 100M/gigabit layer 2 managed industrial Ethernet switches. This series include five...

Switch công nghiệp quản lý 8 cổng Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP IES7110-2GC

Model: IES7110-2GC
Switch công nghiệp quản lý 8 cổng Ethernet + 2 cổng Combo Gigabit SFP IES7110-2GC IES7110-2GC is 10-port 100M/gigabit layer 2 managed industrial Ethernet switch. This product provides 100M copper...

Switch công nghiệp quản lý 5 cổng Ethernet + 3 cổng quang IES618-3F

Model: IES618-3F
Switch công nghiệp quản lý 5 cổng Ethernet + 3 cổng quang IES618-3F IES618 series are layer 2 managed industrial Ethernet switches. This series include four types of products and...

Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 20 cổng quang IES1024-20F

Model: IES1024-20F
Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 20 cổng quang IES1024-20F IES1024 series are 24-port 100M layer 2 unmanaged industrial Ethernet switches. This series include eight types of products and...

Switch công nghiệp 16 cổng Gigabit Ethernet IES3020G-16GT

Model: IES3020G-16GT
Switch công nghiệp 16 cổng Gigabit Ethernet IES3020G-16GT IES3020G series are 16/20-port full Gigabit layer 2 unmanaged industrial Ethernet switches. This series provide Gigabit copper port and Gigabit SFP slot....

Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit Ethernet IES3012G-8GT

Model: IES3012G-8GT
Switch công nghiệp 8 cổng Gigabit Ethernet IES3012G-8GT IES3012G series are 8/12-port full Gigabit layer 2 unmanaged industrial Ethernet switches. This series of products provide Gigabit copper port and SFP...
1 2 3 4 5 6 14
Đăng ký nhận bản tin